Kết quả bóng đá được cập nhật liên tục

>> Truy cập link : Tường thuật bóng đá trực tuyến chất lượng cao <<

Tất cả HOT Vừa diễn ra Đang diễn ra Sắp diễn ra
Không có trận đấu nào!
8′ - 02/03
Sevilla
0 - 0
Real Sociedad
80′ - 02/03
Sukhothai
0 - 1
Chiangrai United
49′ - 02/03
Lamphun Warrior
1 - 0
BG Pathum United
9′ - 02/03
BEC Tero Sasana
0 - 0
Nakhon Pathom FC
83′ - 02/03
Chainat FC
2 - 0
Kasetsart FC
53′ - 02/03
Chiangmai FC
0 - 0
Phrae United FC
83′ - 02/03
Bayswater City
2 - 1
Olympic Kingsway SC
51′ - 02/03
Eidsvold Turn
1 - 0
Lorenskog
45+ - 02/03
Blansko
0 - 0
Vrchovina
51′ - 02/03
Eskilstuna United (w)
2 - 0
IK Uppsala (w)
45+ - 02/03
Strindheim IL
0 - 0
Traff
55′ - 02/03
Odd Grenland
0 - 3
KFUM Oslo
54′ - 02/03
Djurgardens (W)
0 - 1
Brommapojkarna (w)
45+ - 02/03
FC Rosengard (W)
1 - 0
HB Koge (W)
51′ - 02/03
AIK Solna (w)
3 - 1
HJK Helsinki (W)
45+ - 02/03
Aasane (W)
0 - 0
Arna Bjornar (w)
51′ - 02/03
Orebro Soder (w)
0 - 0
Mallbackens IF (w)
51′ - 02/03
Strommen
2 - 2
Orn-Horten
45+ - 02/03
Kvik Halden
0 - 0
Asker
45+ - 02/03
Onsala BK
0 - 0
Savedalens IF
HT - 02/03
Floya (w)
1 - 0
Lyn (w)
HT - 02/03
Assyriska
3 - 0
Karlbergs BK
HT - 02/03
Herrestads AIF
1 - 1
Torslanda IK
45+ - 02/03
VfB Hohenems
0 - 0
FC Brauerei Egg
51′ - 02/03
IF Karlstad Fotboll
0 - 0
Orebro Syrianska IF
57′ - 02/03
Lunds BK
0 - 1
Falkenberg
HT - 02/03
Norrby IF
1 - 1
BK Astrio
24′ - 02/03
Pitea IF (W)
0 - 0
Sunnana SK (w)
11′ - 02/03
USK Anif
0 - 0
SV Wals-Grunau
9′ - 02/03
Sarpsborg 08
0 - 1
Moss
11′ - 02/03
RW Rankweil
0 - 0
Rheindorf Altach B
11′ - 02/03
Malmo (W)
0 - 0
Vittsjo GIK (W)
8′ - 02/03
Rosenborg BK (W)
1 - 0
KIL/Hemne (W)
11′ - 02/03
Kolding BK (W)
0 - 0
AGF Kvindefodbold APS (W)
9′ - 02/03
Kristianstads DFF (W)
0 - 0
Orebro (W)
11′ - 02/03
Friska Viljor FC
0 - 0
Pitea IF
9′ - 02/03
Sloga Pozega
0 - 0
Borac Cacak
8′ - 02/03
Lillestrom
0 - 0
Mjondalen IF
39′ - 02/03
Bristol City
0 - 0
Cardiff City
39′ - 02/03
Huddersfield Town
0 - 0
Leeds United
50′ - 02/03
Manchester City (W)
1 - 0
Everton FC (W)
9′ - 02/03
Eldense
0 - 0
Villarreal B
9′ - 02/03
SudTirol
0 - 0
Lecco
8′ - 02/03
Ternana
0 - 1
Parma
9′ - 02/03
Brescia
1 - 1
Palermo
52′ - 02/03
Atalanta U20
1 - 4
AS Roma U20
51′ - 02/03
Cagliari U19
1 - 0
Sampdoria Youth
8′ - 02/03
Sassari Torres
0 - 0
Pescara
51′ - 02/03
Hannover 96
0 - 2
Fortuna Dusseldorf
47′ - 02/03
Hansa Rostock
0 - 1
Kaiserslautern
51′ - 02/03
Nurnberg
2 - 0
Eintracht Braunschweig
8′ - 02/03
Eintracht Braunschweig U19
0 - 1
Union Berlin U19
7′ - 02/03
VfL Osnabruck U19
0 - 0
Hamburger SV U19
49′ - 02/03
Eintracht Frankfurt U19
0 - 2
Greuther Furth U19
47′ - 02/03
VfB Stuttgart U19
1 - 1
Ingolstadt U19
8′ - 02/03
PSV Eindhoven (w)
0 - 0
Fortuna Sittard (W)
9′ - 02/03
Mamelodi Sundowns
0 - 0
TP Mazembe Englebert
11′ - 02/03
Pyramids FC
0 - 0
F.C. Nouadhibou
47′ - 02/03
Zira FK
0 - 1
Turan Tovuz
52′ - 02/03
FK Igman Konjic
0 - 0
NK Siroki Brijeg
53′ - 02/03
FK Tuzla City
2 - 0
FK Zvijezda 09
90+ - 02/03
Magara Young Boys
1 - 2
Vitalo
74′ - 02/03
Chengdu Rongcheng FC
1 - 0
Qingdao Manatee
63′ - 02/03
HNK Sibenik
2 - 0
NK Croatia Zmijavci
9′ - 02/03
Xylotympou
0 - 0
Ermis Aradippou
7′ - 02/03
PAEEK
0 - 0
MEAP Nisou
7′ - 02/03
Akritas Chloraka
0 - 0
Digenis Morphou
11′ - 02/03
ENAD Polis
0 - 0
PO Ahironas-Onisilos
7′ - 02/03
Peyia 2014
0 - 0
Olympiakos Nicosia FC
11′ - 02/03
Asil Lysi
0 - 0
E.N.Paralimniou
9′ - 02/03
Dukla Prague
0 - 0
Brno
50′ - 02/03
Kolding FC
0 - 0
Hobro
37′ - 02/03
Levadia Tallinn
2 - 0
Trans Narva
84′ - 02/03
Debrecin VSC
0 - 1
Mezokovesd Zsory
78′ - 02/03
Minerva Punjab
2 - 3
Mumbai City
53′ - 02/03
Persija Jakarta
3 - 1
Dewa United FC
10′ - 02/03
Maccabi Netanya
1 - 0
Hapoel Haifa
77′ - 02/03
Ordabasy
5 - 0
FC Shakhtyor Karagandy
47′ - 02/03
Gor Mahia
1 - 0
Posta Rangers
53′ - 02/03
Kariobangi Sharks
0 - 0
Nairobi Star City
9′ - 02/03
Bidco United
0 - 0
Sofapaka FC
51′ - 02/03
KF Dukagjini
0 - 2
KF Ballkani
51′ - 02/03
KF Feronikeli
0 - 0
KF Llapi
52′ - 02/03
KF Fushe Kosova
0 - 0
KF Drita Gjilan
7′ - 02/03
Banga Gargzdai
0 - 0
Kauno Zalgiris
9′ - 02/03
Hamrun Spartans
0 - 0
Valletta FC
7′ - 02/03
Hibernians FC
0 - 0
Naxxar Lions
52′ - 02/03
CSF Baliti
0 - 0
Dacia-Buiucani
51′ - 02/03
CS Petrocub
4 - 0
FC Ursidos Stauceni
71′ - 02/03
GKS Katowice
3 - 0
Znicz Pruszkow
48′ - 02/03
UTA Arad
2 - 2
Universitatea Craiova
50′ - 02/03
Khimik Dzerzhinsk
0 - 0
Spartak Kostroma
49′ - 02/03
PFK Kuban
0 - 1
Shinnik Yaroslavl
50′ - 02/03
FK Leningradets
0 - 0
KAMAZ Naberezhnye Chelny
8′ - 02/03
Bugesera
0 - 0
Mukura Victory Sports
5′ - 02/03
Musanze FC
0 - 0
Muhazi United
11′ - 02/03
Gorilla FC
0 - 0
Amagaju
54′ - 02/03
Indjija
1 - 1
Macva Sabac
52′ - 02/03
Mladost Novi Sad
1 - 0
Metalac Gornji Milanovac
52′ - 02/03
OFK Beograd
0 - 0
FK Graficar Beograd
52′ - 02/03
FK Radnicki Sremska Mitrovica
0 - 0
FK Radnicki Novi Belgrad
51′ - 02/03
Semendrija 1924
0 - 0
Jedinstvo UB
49′ - 02/03
FK Vrsac
1 - 0
Sevojno Uzice
9′ - 02/03
Habitpharm Javor
0 - 0
Vojvodina Novi Sad
12′ - 02/03
Povazska Bystrica
0 - 0
MSK Puchov
9′ - 02/03
Tatran Presov
0 - 0
OFK Malzenice
51′ - 02/03
Trelleborgs FF
0 - 1
Helsingborg
55′ - 02/03
IFK Varnamo
0 - 1
Halmstads
11′ - 02/03
US Tataouine
0 - 0
E.Gawafel.S.Gafsa
11′ - 02/03
C.A.Bizertin
0 - 0
AS Slimane
8′ - 02/03
Erzurum BB
0 - 0
Kocaelispor
9′ - 02/03
Caykur Rizespor
0 - 0
Kayserispor
11′ - 02/03
Racing Club Montevideo
0 - 1
Defensor Sporting Montevideo
HT - 02/03
Hai Phong
1 - 1
Viettel FC
25′ - 02/03
The New Saints
2 - 0
UWIC Inter Cardiff
38′ - 02/03
Colwyn Bay
0 - 0
Haverfordwest County
4′ - 02/03
Nkwazi
0 - 0
Kabwe Warriors
7′ - 02/03
Power Dynamos
0 - 0
Green Buffaloes
7′ - 02/03
Prison Leopards FC
0 - 1
Zanaco

Ngoại hạng Anh

La Liga

FT - 02/03
Celta Vigo
1 - 0
Almeria

Serie A - League

FT - 02/03
Lazio
0 - 1
AC Milan

Bundesliga

FT - 02/03
SC Freiburg
2 - 2
Bayern Munchen

Ligue 1

FT - 02/03
Monaco
0 - 0
Paris Saint Germain (PSG)

Saudi Professional League

FT - 02/03
Al Hilal
3 - 1
Al-Ittihad

Liga Portugal 1

FT - 02/03
GD Chaves
1 - 5
FC Arouca

Holland Eredivisie - League

FT - 02/03
Volendam
2 - 5
NEC Nijmegen

Scottish Premier League - League

Thai League 1 (Hilux Revo Thai League)

FT - 02/03
Khonkaen United
0 - 0
Port FC

Thai League 2 - League

FT - 02/03
Samut Prakan City
1 - 2
Chanthaburi FC
FT - 02/03
Nakhon Ratchasima
3 - 1
Singha GB Kanchanaburi
FT - 02/03
Pattaya Discovery United FC
1 - 2
Ayutthaya United

Giao hữu CLB

Giao hữu CLB - February

FT - 02/03
Stabaek (w)
2 - 1
Kolbotn (w)
FT - 02/03
Trelleborgs FF (W)
1 - 1
KIF Orebro DUFF (w)
FT - 02/03
Stockerau
2 - 2
Zwettl SC

Giao hữu CLB - March

FT - 02/03
Aalesund FK
3 - 1
Brattvag
FT - 02/03
SV Tillmitsch
3 - 0
SVL Flavia Solva
FT - 02/03
SK Furstenfeld
2 - 0
SV Krottendorf
FT - 02/03
Levanger FK
0 - 1
Stjordals Blink
FT - 02/03
Salzburger AK 1914
4 - 0
St. Johann
FT - 02/03
Sotra
3 - 2
Loddefjord
Hoãn - 02/03
froya
vs
Fana
FT - 02/03
USV Gnas
5 - 1
SV Pachern
Hoãn - 02/03
Torns IF
vs
BK Olympic
FT - 02/03
FC Trollhattan
2 - 0
Stenungsunds IF
FT - 02/03
Tvaakers IF
2 - 1
Qviding FIF
FT - 02/03
Auckland City
2 - 0
Manurewa AFC
FT - 02/03
Deportivo Cali (W)
0 - 1
America de Cali (W)
FT - 02/03
South Hobart U21
3 - 0
Clarence Zebras FC U21
FT - 02/03
Juventud Antoniana
0 - 2
Central Norte Salta
FT - 02/03
Gotham FC (W)
3 - 1
Racing Louisville (W)
FT - 02/03
South Hobart
6 - 2
Hobart Zebras
FT - 02/03
Launceston City
1 - 6
Devonport City
FT - 02/03
Kingborough Lions
2 - 0
Glenorchy Knights FC
Pen. - 02/03
Perth RedStar
2 - 2
Stirling Macedonia
FT - 02/03
Fremantle City FC (W)
1 - 1
Subiaco AFC (W)
FT - 02/03
Brno B
0 - 0
TJ Tatran Bohunice
FT - 02/03
Valasske Mezirici
1 - 2
FC Vsetin
FT - 02/03
FC Gomel
2 - 2
Naftan Novopolock
FT - 02/03
Hodonin Sardice
3 - 1
MSK Breclav
FT - 02/03
Frederikssund IK
4 - 0
Vanlose
FT - 02/03
Hougang United FC
0 - 3
Tampines Rovers FC
FT - 02/03
FC Belshina Babruisk
2 - 0
FK Bumprom
FT - 02/03
Perth SC (W)
3 - 0
Murdoch University Melville FC (w)
FT - 02/03
Slutsksakhar Slutsk
1 - 0
Slavia Mozyr

Giao hữu quốc tế - March

FT - 02/03
Trinidad and Tobago
0 - 1
Jamaica
FT - 02/03
Nepal (W) U16
0 - 2
Bangladesh (W) U16

England Championship - League

FT - 02/03
West Bromwich(WBA)
2 - 1
Coventry City

England FA Women Super League

England League 1 - League

Spain Primera Division RFEF - Bảng A

Spain Primera Division RFEF - Bảng B

La Liga 2 - League

FT - 02/03
Sporting Gijon
2 - 1
Albacete

Italian Serie B - League

Italian Campionato Nazionale Primavera - Primavera 1

FT - 02/03
Lazio U20
2 - 0
Frosinone U20

Italy C1 - Bảng A

FT - 02/03
Albinoleffe
0 - 0
Giana
FT - 02/03
Lumezzane
2 - 2
Azy based nano Bo
FT - 02/03
Us Pergolettese
0 - 1
Alessandria
FT - 02/03
Trento
0 - 0
Pro Patria
FT - 02/03
USD Virtus Verona
0 - 2
Pro Sesto

Italy C1 - Bảng B

FT - 02/03
Asd Pineto Calcio
0 - 0
Carrarese
FT - 02/03
Cesena
4 - 0
ACD Virtus Entella

Bundesliga 2 - League

FT - 02/03
Hertha Berlin
2 - 2
Holstein Kiel
FT - 02/03
Schalke 04
3 - 1
St. Pauli

Germany Youth U19 League - West

FT - 02/03
Alemannia Aachen U19
3 - 2
Fortuna Dusseldorf U19

Germany Youth U19 League - North

FT - 02/03
Dynamo Dresden U19
1 - 0
St. Pauli U19

Germany Youth U19 League - South

France Ligue 2 - League

France Ligue 3 - League

FT - 02/03
Cholet So
2 - 1
Dijon
FT - 02/03
Martigues
2 - 1
Epinal
FT - 02/03
Nancy
3 - 1
Nimes

Holland Eredivisie Women's

Holland Eerste Divisie - League

FT - 02/03
NAC Breda
3 - 1
FC Utrecht (Youth)
FT - 02/03
ADO Den Haag
2 - 1
Jong Ajax (Youth)
FT - 02/03
FC Eindhoven
1 - 1
AZ Alkmaar (Youth)
FT - 02/03
Emmen
2 - 0
Willem II
FT - 02/03
De Graafschap
2 - 1
FC Oss
FT - 02/03
Helmond Sport
1 - 1
VVV Venlo
Aband. - 02/03
MVV Maastricht
vs
Dordrecht
FT - 02/03
SC Telstar
1 - 1
Roda JC

J1 League

FT - 02/03
Vissel Kobe
0 - 1
Kashiwa Reysol
FT - 02/03
Kyoto Sanga
1 - 2
Shonan Bellmare
FT - 02/03
Sagan Tosu
4 - 0
Consadole Sapporo
FT - 02/03
Nagoya Grampus
0 - 1
Machida Zelvia
FT - 02/03
FC Tokyo
1 - 1
Hiroshima Sanfrecce
FT - 02/03
Gamba Osaka
1 - 0
Albirex Niigata
FT - 02/03
Kashima Antlers
1 - 1
Cerezo Osaka

CAF Champions League - Bảng - Bảng A

CAF Champions League - Bảng - Bảng B

Albania Super league - League

CONCACAF Championship U20 - Qualifi - Bảng B

Argentine Division 1 - League

FT - 02/03
Club Atletico Tigre
1 - 0
Central Cordoba SDE
FT - 02/03
Banfield
2 - 0
Deportivo Riestra
FT - 02/03
CA Platense
0 - 0
Racing Club

Argentine Division 2 - League

FT - 02/03
Nueva Chicago
2 - 0
Atletico Rafaela

Armenia Premier League

FT - 02/03
Alashkert
0 - 2
FC Noah
FT - 02/03
Shirak
1 - 0
Urartu

Australia A-League - League

FT - 02/03
Western United FC
1 - 0
Perth Glory
FT - 02/03
Newcastle Jets
0 - 1
Central Coast Mariners
FT - 02/03
Western Sydney
1 - 4
Sydney FC

Austria Erste Division

FT - 02/03
SKU Amstetten
0 - 1
Leoben
FT - 02/03
Floridsdorfer AC
1 - 0
Sturm Graz (Youth)
FT - 02/03
SV Ried
5 - 0
SV Stripfing Weiden
FT - 02/03
Grazer AK
2 - 2
First Wien 1894

Azerbaijan Premier League

Belarus Super Cup

Belgian Pro League - League

FT - 02/03
Westerlo
0 - 1
Charleroi

Belgian Second Division - League

FT - 02/03
Club Brugge Ⅱ
2 - 1
Genk II
FT - 02/03
Zulte-Waregem
1 - 1
Standard Liege II

Belgian U21 - League

FT - 02/03
KV Oostende U21
2 - 2
RS Waasland Beveren U21
FT - 02/03
FC Liege U21
0 - 1
RWD Molenbeek U21
FT - 02/03
Francs Borains U21
2 - 3
Kortrijk U21

Bosnia and Herzegovina Premier League

Brazil Campeonato Paulista - League

FT - 02/03
Botafogo SP
1 - 1
Guarani SP

Bulgaria B PFG

Bulgaria Premier League - League

FT - 02/03
Etar
1 - 2
Lokomotiv Sofia

Burundi League

Hoãn - 02/03
Le Messager Ngozi
vs
Telaviv FC
Hoãn - 02/03
Olympique Star
vs
Kayanza Utd
Hoãn - 02/03
Fc Tigre Noir
vs
Musongati FC

Cameroon Elite One

Chile Primera B - League

FT - 02/03
Santiago Morning
4 - 0
San Luis Quillota

Chile Primera Division

FT - 02/03
Cobreloa
2 - 1
Cobresal

Chinese Super League - League

FT - 02/03
Cangzhou Mighty Lions
0 - 2
Beijing Guoan
FT - 02/03
Tianjin Tigers
1 - 1
Nantong Zhiyun

Hong Kong Premier League

FT - 02/03
Wofoo Tai Po
1 - 0
Eastern A.A Football Team
FT - 02/03
Hong Kong U23
0 - 4
Southern District

Costa Rica Primera Division - Autumn

FT - 02/03
Alajuelense
4 - 0
Santos De Guapiles

Croatia 1.Division

Croatia 2.HNL - League

Cyprus 1 Division - Relegation Quarter

Cyprus 2 Division - Downgrade attachment

Cyprus 2 Division - Promotion Playoffs

FT - 02/03
Dignis Yepsonas
1 - 0
Omonia Aradippou

Czech Republic 2.Liga

FT - 02/03
Opava
1 - 0
Marila Pribram

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - Bảng A

FT - 02/03
SK Motorlet Praha
1 - 1
Viktoria Plzen B
FT - 02/03
FC Pisek
1 - 2
Povltava FA
FT - 02/03
Ceske Budejovice B
1 - 0
Sokol Hostoun

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - Bảng B

FT - 02/03
Usti nad Labem
1 - 1
Jablonec B
FT - 02/03
Pardubice B
1 - 1
Banik Most-Sous
FT - 02/03
FK Kolin
1 - 4
Zivanice
FT - 02/03
FK Prepere
0 - 2
Hradec Kralove B
FT - 02/03
Teplice B
2 - 2
Chlumec nad Cidlinou

Czech Republic Gambrinus Liga - League

Danish 1st Division - League

FT - 02/03
Fredericia
2 - 3
Aalborg
FT - 02/03
Hillerod Fodbold
4 - 2
Helsingor

Denmark Superligaen - League

FT - 02/03
Midtjylland
2 - 0
FC Copenhagen

Primera Division de Ecuador - Apertura

FT - 02/03
Delfin SC
0 - 1
Independiente Jose Teran

Egyptian Premier League

FT - 02/03
Ceramica Cleopatra FC
2 - 0
El Mokawloon El Arab

Estonia Champions League - League

FT - 02/03
FC Flora Tallinn
2 - 0
FC Nomme United
FT - 02/03
FC Kuressaare
0 - 6
Nomme JK Kalju

Georgia Primera Division - League

FT - 02/03
Dinamo Batumi
1 - 0
FC Kolkheti Poti

Gibraltar Premier Division

FT - 02/03
Brunos Magpie
2 - 1
Lynx FC

Hungary Borsodi Liga

Indian Super League - League

Indonesia Liga 1 - League

FT - 02/03
Persita Tangerang
0 - 1
Borneo FC

Ireland First Division - League

Hoãn - 02/03
Bray Wanderers
vs
Longford Town
FT - 02/03
Cork City
1 - 0
UC Dublin
FT - 02/03
Finn Harps
2 - 0
Athlone Town
FT - 02/03
Kerry FC
0 - 1
Treaty United
Hoãn - 02/03
Wexford (Youth)
vs
Cobh Ramblers

Ireland Premier Division

Hoãn - 02/03
Bohemians
vs
Dundalk
FT - 02/03
Derry City
2 - 1
St. Patricks Athletic
FT - 02/03
Galway United
2 - 1
Waterford United
FT - 02/03
Sligo Rovers
0 - 1
Shelbourne
Hoãn - 02/03
Shamrock Rovers
vs
Drogheda United

Israel Premier League - League

Ivory Coast Premier Division

Jordan Premier League

Kazakhstan Premier League

FT - 02/03
FC Kairat Almaty
2 - 1
Kyzylzhar Petropavlovsk
FT - 02/03
FK Yelimay Semey
0 - 0
FK Atyrau

Kenya Premier League - Other

FT - 02/03
FC Talanta
1 - 1
Kakamega Homeboyz
FT - 02/03
Muhoroni Youth
1 - 2
Tusker

Kosovo Superliga - League

Kuwaiti Premier League - League

Lithuania - 1.Division - League

FT - 02/03
Suduva
0 - 0
Siauliai
FT - 02/03
Dziugas Telsiai
0 - 0
FK Panevezys

Malta Premier League - League

Mexico Primera Divison A - Autumn

FT - 02/03
Correcaminos UAT
1 - 1
Tlaxcala FC

Primera Division Liga MX - Autumn

FT - 02/03
Atletico San Luis
4 - 0
Puebla
FT - 02/03
Queretaro FC
0 - 1
Santos Laguna
FT - 02/03
Mazatlan FC
2 - 1
Necaxa

Moldova CUP - Quarterfinals

Nigerian Premier League - League

Hoãn - 02/03
Kwara United
vs
Rivers United

Northern Ireland Cup - Quarterfinals

FT - 02/03
Portadown
0 - 2
Cliftonville

Oman Professional League

Primera Division de Paraguay - Apertura

FT - 02/03
Guarani CA
1 - 1
Cerro Porteno

Peru Primera Division - Apertura

FT - 02/03
AD Tarma
2 - 0
Alianza Lima
FT - 02/03
Universitario De Deportes
2 - 0
Sport Huancayo

Poland Ekstraklasa

FT - 02/03
Cracovia Krakow
0 - 1
Warta Poznan
FT - 02/03
Ruch Chorzow
3 - 0
Piast Gliwice

Poland Liga 1 - League

FT - 02/03
Stal Rzeszow
1 - 3
Miedz Legnica
FT - 02/03
GKS Tychy
0 - 1
Arka Gdynia

Liga Portugal 2 - League

FT - 02/03
Uniao Leiria
2 - 3
CD Mafra

Qatar League - League

FT - 02/03
Al-Arabi SC
2 - 3
Al Rayyan

Romania - Liga 2 Seria - League

FT - 02/03
Ceahlaul Piatra Neamt
2 - 0
ACS Dumbravita
FT - 02/03
Alexandria
0 - 1
Tunari
FT - 02/03
CSM Slatina
0 - 0
Scolar Resita
FT - 02/03
Arges
1 - 0
Progresul Spartac
FT - 02/03
Metaloglobus
2 - 0
Concordia Chiajna
FT - 02/03
Unirea Dej
1 - 3
Chindia Targoviste
FT - 02/03
FC Unirea 2004 Slobozia
0 - 1
FK Csikszereda Miercurea Ciuc

Romania Liga I - League

FT - 02/03
CSM Politehnica Iasi
0 - 0
Dinamo Bucuresti

Russia Premier League - League

FT - 02/03
CSKA Moscow
1 - 1
Gazovik Orenburg

Russian National Football League - Secondary Silver Bảng 2

FT - 02/03
Torpedo Miass
1 - 1
FK Kaluga
FT - 02/03
Irtysh 1946 Omsk
3 - 1
Avangard
FT - 02/03
Mashuk-KMV
1 - 1
Volga Ulyanovsk
FT - 02/03
Tekstilshchik Ivanovo
1 - 1
Dinamo Briansk

Russian National Football League - League

FT - 02/03
Yenisey Krasnoyarsk
1 - 0
Torpedo Moscow
FT - 02/03
Sokol
1 - 0
FK Makhachkala

Rwanda National League

San Marino League - League

Hoãn - 02/03
SP Domagnano
vs
Cailungo
Hoãn - 02/03
Faetano
vs
SS Virtus
Hoãn - 02/03
SP La Fiorita
vs
S.S Pennarossa
Hoãn - 02/03
Tre Fiori
vs
San Marino Academy U22

Scottish Championship - League

FT - 02/03
Arbroath
3 - 2
Raith Rovers

Senegal Premier League

Serbia Prva Liga - League

Serbian Superliga - League

FT - 02/03
Cukaricki Stankom
2 - 1
FK Napredak Krusevac

Slovak Super Liga - League

Slovakia 2. Liga

FT - 02/03
TJ Spartak Myjava
2 - 2
FC Artmedia Petrzalka

Slovenia 1.Liga - League

Slovenia 2.Liga

South Africa Premier Soccer League - League

FT - 02/03
Stellenbosch FC
1 - 1
Chippa United

K League 1 - League

FT - 02/03
Gwangju Football Club
2 - 0
FC Seoul
FT - 02/03
Gangwon FC
1 - 1
Jeju United
FT - 02/03
Incheon United
0 - 1
Suwon FC

Sweden Cupen - Bảng - Bảng C

Sweden Cupen - Bảng - Bảng E

Switzerland Challenge League - League

FT - 02/03
Stade Nyonnais
1 - 1
FC Wil 1900
FT - 02/03
Aarau
2 - 0
Neuchatel Xamax

Professional Tunisian League 1 - Relegation

Turkey 1. Lig - League

FT - 02/03
Umraniyespor
2 - 0
Altay Spor Kulubu
FT - 02/03
Bodrumspor
0 - 1
Eyupspor
FT - 02/03
Tuzlaspor
1 - 1
Keciorengucu

Turkey Super Lig

FT - 02/03
Kasimpasa
0 - 0
Sivasspor
FT - 02/03
Ankaragucu
1 - 1
Istanbulspor

UAE Pro-League

Ukrainian Premier League

FT - 02/03
FC Mynai
2 - 0
Metalist 1925 Kharkiv

Uruguay Primera Division - League

FT - 02/03
Cerro Montevideo
2 - 3
Club Atletico Progreso
FT - 02/03
Miramar Misiones FC
1 - 2
Cerro Largo

Primera Division de Venezuela - Apertura

FT - 02/03
Metropolitanos FC
1 - 1
Carabobo FC
FT - 02/03
Monagas SC
3 - 2
Estudiantes Merida FC

V.League 1 - League

FT - 02/03
Thanh Hoa
1 - 2
Hoang Anh Gia Lai

Welsh Premier League - Championship Playoffs

FT - 02/03
Bala Town F.C.
1 - 0
Connahs Quay Nomads FC
FT - 02/03
Caernarfon
1 - 0
Newtown AFC

Welsh Premier League - Relegation Quarter

Cambodia Premier League

FT - 02/03
Prey Veng
1 - 3
Tiffy Army FC
FT - 02/03
Svay Rieng FC
3 - 0
Angkor tiger FC

Zambia Super League

FT - 02/03
Forest Rangers
0 - 1
MUZA FC

>> Bạn không nên bỏ lỡ : Lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng giờ <<

Copyright © 2021 by TienVe TV